ทางเว็บขอรับบริจาคค่าบำรุงเว็บตามศรัทธาแล้วแต่จะกรุณานะครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทางเว็บขอรับบริจาคค่าบำรุงเว็บตามศรัทธาแล้วแต่จะกรุณานะครับ  (อ่าน 1427 ครั้ง)

Administrator
นักโพสระดับเหรียญทอง
พลังน้ำใจ 658
มาเพื่อสะสาง ไม่ได้มาเพื่อสะสม
เนื่องจากทางเว็บเริ่มจะรับภาระไม่ไหว หากสมาชิกทุกท่านเห็เห็นว่าเว็บเป็นแหล่งข้อมูลที่ดีและเปิดให้ชมและแชร์กันแบบเปิดเผย ยังมีประโยชน์ อยากร่วมบริจาคค่าใช้จ่ายทางเว็บตามแต่ศรัทธา ก็แจ้งความประสงค์ได้ครับ

สนับสนุนเว็บไซต์ ได้ที่นี่
บัญชี SUDATIP BABPAN
เลขที่ 652-225747-2
ธนาคารไทยพาณิชย์

กราบขอบพระคุณทุกท่านที่รวมสนับสนุนมาในครั้งนี้ครับ
 :nanaa958333119: :nanaa958333119:

นักโพสระดับเหรียญเงิน
พลังน้ำใจ 25

พลังน้ำใจ 24

ผู้ดูแลบอร์ด
นักโพสระดับเหรียญทองแดง
**
พลังน้ำใจ 23
ช่วยกันครับ..ผม 1,000 บาท สิ้นเดือนได้ไหมท่าน ใกล้แล้ว

อาจารย์นักคำนวนหวย
นักโพสระดับเพชร
พลังน้ำใจ 1052
สิ้นเดือนนะครับๆๆ สมาชิกช่วยกันคนละไม้คนละมือ

มาเพื่อสะสาง ไม่ได้มาเพื่อสะสม
ขอบพระคุณทุกท่านครับ ตามกำลังนะครับเว็บเราจะได้อยู่กันนานๆครับ
 :nanaa958333119:

สำหรับท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิก หรือบางท่านอาจมีปัญหาในการสมัครสมาชิก แต่เข้าชมเว็บเป็นประจำอยากร่วมบริจาค
แจ้งร่วมสนับสนุนมาได้ครับ

ทางไลน์ ไอดี: pichoke

ขอบพระคุณครับ

กราบขอบพระคุณท่านที่แจ้งสนับสนุนเว็บมาทางไลน์
มี 300 บาท แจ้งมาแล้ววันนี้
และ 199บาท ยอดนี้ให้ด้วยความเต็มใจ
ขอขอบพระคุณอีกครั้งครับ ขอให้สุขสมหวังดังใจที่ปราถนาทุกท่านครับ
 :nanaba915073742:

**
กระทู้นี้ ปักหมุด หน่อย @mind

สมาชิกผู้ได้รับอนุญาติ
**
พลังน้ำใจ 2
สมทบครับ 200 กลับจากอีสาน5 พย สมทบอีกครับ

พลังน้ำใจ 405
ผมคนตอง 333 กะขออนุญาต อ.โชค เพิ่มเติม ข้อมูล และ ประเด็นเกล็ดเล็ดเกล็ดน้อย ใน กระทู้นี้นำจักหน่อย ความความบริสุทธิฺใจ
ผมอยากขอเชิญ พี่น้องทั่วๆๆ ไป และมวลหมู่สมาชิก ทุกท่านๆ   ได้ร่วมกันสมทบถึงกิจกรรมในครั้งนี้ อย่างหลายๆๆ ผมอยู่เวปนี้ตั้งแต่เริ่มต้น นานมาแล้ว บ่อเคยย้ายไปไส อบอุ่นและเป็นกันเอง กับบ้านหลังนี้  ซึ่งเฮ็ดให้ท่านสมาชิก และ ผู้คนทั่วไปที่เข้ามาพบพ้อกัน แลกเปลี่ยนข้อมูลกัน นำข้อมูลที่ได้ไปเสี่ยงโชคกัน ร่ำรวยกันกะมี /หมดหนี้หมดสิน กะมี (โดยเฉพาะจากเลขฮานอย) ซึ่งพี่น้องได้โทร.มาแจ้ง และไลด์ หาผม เป็นแนวนี้ อีหลี
           เพราะฉนั้น การมาพบมาพ้อ กัน ในบ้านนี้/ในเวปนี้ จึงเป็นการที่คนเฮามีโชคชะตาสอดคล้องกัน ไม่มากก็น้อย ถ้าบ่อมีเวปนี้ พี่น้องสิหาผมแนวได๋ ผมเว้านี้บ่อแมนว่าเจ้าของให้หวยแม่นหรอกครับ อ.ทุกท่าน/นักคำนวณหวยทุกๆๆท่าน ก็มีแต่คนสุดยอด มีประสบการณ์ยาวนาน
           จึงอยากให้ มวลหมู่สมาชิก /คนทั่วไปที่เข้ามาหาข้อมูลในเวป นี้ ได้ช่วยกันสมทบคนละเล็กละน้อย ตามแต่สะดวก นะครับ
เพื่อที่เฮาจะได้ร่วมแบ่งปันข้อมูล นำกันไปนานๆๆ
ด้วยจิตคาระวะ  คนตอง 333

หมายเหตุ: ผมประชุมแล้ว ตอนเที่ยงๆๆ จะร่วมสมทบโอน และแจ้งให้ท่านทราบ ครับ

ขอบพระคุณมากครับท่าน ทุกท่านครับ

**

พลังน้ำใจ 405
โอนไปแล้วครับ อ.โชค เด๊๋ยวมื้ออื่น สิโอนอีก (เงินเดือนออกพอดี)

โอนไปแล้วครับ อ.โชค เด๊๋ยวมื้ออื่น สิโอนอีก (เงินเดือนออกพอดี)
ขอบพระคุณมากๆครับท่าน
ขอให้กิจการงานท่านเจริญรุ่งเรืองก้าวหน้าครับ

ขอบพระคุณท่านที่ช่วยสนับสนุนมานะครับถึงแม้จะมีมาเพียงนิดหน่อยแต่นั่นคือการให้ด้วยความเต็มใจ น้ำใจของท่านมีคุณค่ามากมายกว่าสิ่งอื่นใด เว็บโชคนิมิตขอกราบขอบพระคุณทุกท่านมากๆๆๆครับ
 :nanaa958333119:

**
คุณสุดาทิพย์ ครับ ผม ครูชายแดน โอนบำรุงเวป 999  บาทนะครับโอนแล้ว

คุณสุดาทิพย์ ครับ ผม ครูชายแดน โอนบำรุงเวป 999  บาทนะครับโอนแล้ว
กราบขอบพระคุณครับท่าน ขอให้อยู่คู่เว็บนานๆนะครับผม